7130LA55PFI
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 7130LA55PFI
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 8K PARALLEL 64TQFP
Gagnablöð: 7130LA55PFI.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 7130LA55PFI
Hlutanúmer 7130LA55PFI Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Lýsing IC SRAM 8K PARALLEL 64TQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5331 pcs Gögn 7130LA55PFI.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 64-TQFP (14x14)
Röð - Pökkun Tray
Pakki / tilfelli 64-LQFP Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)