7140LA55PF8
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 7140LA55PF8
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 8K PARALLEL 64TQFP
Gagnablöð: 7140LA55PF8.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 7140LA55PF8
Hlutanúmer 7140LA55PF8 Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Lýsing IC SRAM 8K PARALLEL 64TQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4275 pcs Gögn 7140LA55PF8.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 64-TQFP (14x14)
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 64-LQFP Önnur nöfn IDT7140LA55PF8
IDT7140LA55PF8-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Uppsetningartegund Surface Mount