ICS-41350
InvenSenseInvenSense
ICS-41350 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ICS-41350
Framleiðandi / Vörumerki: InvenSense
Vörulýsing MIC MEMS DIGITAL PDM OMNI -32DB
Gagnablöð: 1.ICS-41350.pdf2.ICS-41350.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ICS-41350
Hlutanúmer ICS-41350 Framleiðandi InvenSense
Lýsing MIC MEMS DIGITAL PDM OMNI -32DB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 68837 pcs Gögn 1.ICS-41350.pdf2.ICS-41350.pdf
Voltage Range 1.65V ~ 3.63V Gerð MEMS (Silicon)
Uppsögn Solder Pads Stærð / Mál 0.138" L x 0.104" W (3.50mm x 2.65mm)
Form Rectangular Röð -
Viðkvæmni -32dB ±1dB S / N hlutfall 64dB
Höfn Staðsetning Bottom Pökkun Cut Tape (CT)
Output Tegund Digital, PDM Önnur nöfn 1428-1064-1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð (hámark) 0.039" (0.98mm) Tíðnisvið 50Hz ~ 40kHz
Stefnu Omnidirectional nákvæm lýsing 50Hz ~ 40kHz Digital, PDM Microphone MEMS (Silicon) 1.65V ~ 3.63V Omnidirectional (-32dB ±1dB) Solder Pads