JN2FS10SL2-R
JAE Electronics, Inc.JAE Electronics, Inc.
JN2FS10SL2-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: JN2FS10SL2-R
Framleiðandi / Vörumerki: JAE Electronics, Inc.
Vörulýsing CONN PLG HSG FMAL 10PS INLINE RA
Gagnablöð: 1.JN2FS10SL2-R.pdf2.JN2FS10SL2-R.pdf3.JN2FS10SL2-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um JN2FS10SL2-R
Hlutanúmer JN2FS10SL2-R Framleiðandi JAE Electronics, Inc.
Lýsing CONN PLG HSG FMAL 10PS INLINE RA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5756 pcs Gögn 1.JN2FS10SL2-R.pdf2.JN2FS10SL2-R.pdf3.JN2FS10SL2-R.pdf
Gerð For Female Sockets Skjöldur Unshielded
Skelastærð, MIL - Shell Stærð - Setja inn S
Skel efni Zinc Alloy Skel klára Zinc
Röð JN2 Pökkun Tray
Önnur nöfn 670-1079
JN2FS10SL2R
Stefnumörkun N (Normal)
Vinnuhitastig -20°C ~ 100°C Fjöldi staða 10
Athugaðu Contacts Not Included Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line), Right Angle
Uppsetning eiginleiki - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Settu inn efni Synthetic Resin Innrásarvörn IP67 - Dust Tight, Waterproof
Inniheldur - Húsnæði Litur Black
Lögun Backshell, Coupling Nut, Rotatable Festingargerð Push-Twist
nákvæm lýsing 10 Position Circular Connector Plug Housing Free Hanging (In-Line), Right Angle Backshell, Coupling Nut, Rotatable Tengi hneta efni, málmhúð Zinc Alloy, Zinc
Tengi hnetaþvermál 0.787" (20.00mm) Tengiliður Tegund Crimp