30-R-50-050
Jonard ToolsJonard Tools
30-R-50-050 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 30-R-50-050
Framleiðandi / Vörumerki: Jonard Tools
Vörulýsing WIRE WW 30AWG PVDF RED 7" 50PC
Gagnablöð: 30-R-50-050.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 30-R-50-050
Hlutanúmer 30-R-50-050 Framleiðandi Jonard Tools
Lýsing WIRE WW 30AWG PVDF RED 7" 50PC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9968 pcs Gögn 30-R-50-050.pdf
Vírmælir 30 AWG Röð -
Einkunnir UL Style 1423, VW-1 Pökkun 50 per Pkg
Önnur nöfn 30R50050
R7
Vinnuhitastig -
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Lengd 0.583' (177.70mm, 7.00")
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Jakki Litur Red
Jakka (einangrun) Þykkt - Jakka (einangrun) Efni Polyvinylidene Fluoride (PVDF)
Jakka (einangrun) Þvermál 0.019" (0.50mm) Lögun -
nákvæm lýsing Wire Wrap 30 AWG Red Polyvinylidene Fluoride (PVDF) 0.583' (177.70mm, 7.00") Hljómsveitarplata Silver
Hljómsveitarstjóri Copper, Bare Leiðari Þvermál 0.010" (0.25mm)