SS17VA-R10025
KEMETKEMET
SS17VA-R10025 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SS17VA-R10025
Framleiðandi / Vörumerki: KEMET
Vörulýsing CMC 2.5MH 1A 2LN TH
Gagnablöð: SS17VA-R10025.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SS17VA-R10025
Hlutanúmer SS17VA-R10025 Framleiðandi KEMET
Lýsing CMC 2.5MH 1A 2LN TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 200367 pcs Gögn SS17VA-R10025.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 0.669" L x 0.472" W (17.00mm x 12.00mm) Röð SS
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Vertical, 4 PC Pin Önnur nöfn 399-10676
Vinnuhitastig -25°C ~ 120°C Fjöldi lína 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance @ Frequency 2.5mH @ 1kHz
Hæð (hámark) 0.634" (16.10mm) Sía Tegund Power Line
Lögun - nákvæm lýsing 2.5mH @ 1kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 1A DCR 380 mOhm
DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 380 mOhm Núverandi einkunn (hámark) 1A
Samþykktir -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SS16T3G
SS16T3G
Framleiðendur: AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 60V 1A SMA
Á lager: 996847 pcs
Sækja: SS16T3G.pdf
RFQ
SS18
SS18
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 80V 1A SMA
Á lager: 213674 pcs
Sækja: SS18.pdf
RFQ
SS19
SS19
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 90V 1A SMA
Sækja: SS19.pdf
SS19-E3/5AT
SS19-E3/5AT
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 90V 1A DO214AC
Sækja:
SS19 M2G
SS19 M2G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Sækja: SS19 M2G.pdf
SS16T3
SS16T3
Sækja: SS16T3.pdf
SS17HB-R03300
SS17HB-R03300
Framleiðendur: KEMET
Lýsing: CMC 30MH 300MA 2LN TH
Sækja: SS17HB-R03300.pdf
SS18-TP
SS18-TP
Framleiðendur: Micro Commercial Components (MCC)
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 80V 1A DO214AC
Sækja: SS18-TP.pdf
Framleiðendur: KEMET
Lýsing: CMC 14MH 500MA 2LN TH
Sækja: SS17HB-R05140.pdf
SS19-E3/61T
SS19-E3/61T
Sækja:
SS16RN
SS16RN
Framleiðendur: Apex Tool Group
Lýsing: HAMMER,SS,16OZ,RIP,MAGNETIC NAIL
Lýsing: CMC 2MH 1.3A 2LN TH
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by