SS26V-R120220
KEMETKEMET
SS26V-R120220 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SS26V-R120220
Framleiðandi / Vörumerki: KEMET
Vörulýsing CMC 22MH 1.2A 2LN TH
Gagnablöð: SS26V-R120220.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SS26V-R120220
Hlutanúmer SS26V-R120220 Framleiðandi KEMET
Lýsing CMC 22MH 1.2A 2LN TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 35215 pcs Gögn SS26V-R120220.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 1.024" L x 0.807" W (26.00mm x 20.50mm) Röð SS
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Vertical, 4 PC Pin Önnur nöfn 399-10589
Vinnuhitastig -25°C ~ 120°C Fjöldi lína 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance @ Frequency 22mH @ 1kHz
Hæð (hámark) 1.240" (31.50mm) Sía Tegund Power Line
Lögun - nákvæm lýsing 22mH @ 1kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 1.2A DCR 550 mOhm
DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 550 mOhm Núverandi einkunn (hámark) 1.2A