SSHB10H-R11128
KEMETKEMET
SSHB10H-R11128 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SSHB10H-R11128
Framleiðandi / Vörumerki: KEMET
Vörulýsing CMC 12.8MH 1.1A 2LN TH
Gagnablöð: 1.SSHB10H-R11128.pdf2.SSHB10H-R11128.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um SSHB10H-R11128
Hlutanúmer SSHB10H-R11128 Framleiðandi KEMET
Lýsing CMC 12.8MH 1.1A 2LN TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 45947 pcs Gögn 1.SSHB10H-R11128.pdf2.SSHB10H-R11128.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 0.866" L x 0.669" W (22.00mm x 17.00mm) Röð SSHB10H
Einkunnir - Pakki / tilfelli Vertical, 4 PC Pin
Önnur nöfn 399-17082 Vinnuhitastig -25°C ~ 120°C
Fjöldi lína 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance @ Frequency 12.8mH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.610" (15.50mm)
Sía Tegund - Lögun -
nákvæm lýsing 12.8mH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 1.1A DCR 390 mOhm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 390 mOhm
Núverandi einkunn (hámark) 1.1A Samþykktir -