SSHB21H-R07700
KEMETKEMET
SSHB21H-R07700 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SSHB21H-R07700
Framleiðandi / Vörumerki: KEMET
Vörulýsing CMC 70MH 700MA 2LN TH
Gagnablöð: 1.SSHB21H-R07700.pdf2.SSHB21H-R07700.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SSHB21H-R07700
Hlutanúmer SSHB21H-R07700 Framleiðandi KEMET
Lýsing CMC 70MH 700MA 2LN TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32460 pcs Gögn 1.SSHB21H-R07700.pdf2.SSHB21H-R07700.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC 250V
Stærð / Mál 1.024" L x 0.906" W (26.00mm x 23.00mm) Röð SSHB21H
Einkunnir - Pakki / tilfelli Vertical, 4 PC Pin
Önnur nöfn 399-17126 Vinnuhitastig -25°C ~ 120°C
Fjöldi lína 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance @ Frequency 70mH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.610" (15.50mm)
Sía Tegund - Lögun -
nákvæm lýsing 70mH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 700mA DCR 1.16 Ohm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 1.16 Ohm
Núverandi einkunn (hámark) 700mA Samþykktir -