APHB1608ZGSYKJ3C
KingbrightKingbright
APHB1608ZGSYKJ3C Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: APHB1608ZGSYKJ3C
Framleiðandi / Vörumerki: Kingbright
Vörulýsing LED GREEN/YELLOW CLEAR 4SMD
Gagnablöð: APHB1608ZGSYKJ3C.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um APHB1608ZGSYKJ3C
Hlutanúmer APHB1608ZGSYKJ3C Framleiðandi Kingbright
Lýsing LED GREEN/YELLOW CLEAR 4SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 270415 pcs Gögn APHB1608ZGSYKJ3C.pdf
Bylgjulengd - hámark 515nm Green, 590nm Yellow Bylgjulengd - Dominant 525nm Green, 590nm Yellow
Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3.3V Green, 2V Yellow Skoða horn 130°
Birgir Tæki Pakki 4-SMD Stærð / Mál 1.60mm L x 0.80mm W
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0603 (1608 Metric) Önnur nöfn 754-1981-2
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Millicandela Rating 350mcd Green, 300mcd Yellow Lens gagnsæi Clear
Linsustíll / Stærð Rectangle with Flat Top, 1.60mm x 0.80mm Linsur litur Colorless
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð (hámark) 0.52mm
Lögun - nákvæm lýsing Green, Yellow 525nm Green, 590nm Yellow LED Indication - Discrete 3.3V Green, 2V Yellow 0603 (1608 Metric)
Núverandi - Próf 20mA Green, 20mA Yellow Stillingar Independent