1206J2000331MDR
Knowles SyferKnowles Syfer
1206J2000331MDR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1206J2000331MDR
Framleiðandi / Vörumerki: Knowles Syfer
Vörulýsing CAP CER 330PF 200V X7R 1206
Gagnablöð: 1206J2000331MDR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
20000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1206J2000331MDR
Hlutanúmer 1206J2000331MDR Framleiðandi Knowles Syfer
Lýsing CAP CER 330PF 200V X7R 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 324149 pcs Gögn 1206J2000331MDR.pdf
Spennaverðlaun 200V Tolerance ±20%
Þykkt (Max) 0.063" (1.60mm) Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun High Temperature Bilunargildi -
nákvæm lýsing 330pF ±20% 200V Ceramic Capacitor X7R 1206 (3216 Metric) Rýmd 330pF