1206Y5000331MXT
Knowles SyferKnowles Syfer
1206Y5000331MXT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1206Y5000331MXT
Framleiðandi / Vörumerki: Knowles Syfer
Vörulýsing CAP CER 330PF 500V X7R 1206
Gagnablöð: 1.1206Y5000331MXT.pdf2.1206Y5000331MXT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1206Y5000331MXT
Hlutanúmer 1206Y5000331MXT Framleiðandi Knowles Syfer
Lýsing CAP CER 330PF 500V X7R 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 462356 pcs Gögn 1.1206Y5000331MXT.pdf2.1206Y5000331MXT.pdf
Spennaverðlaun 500V Tolerance ±20%
Þykkt (Max) 0.063" (1.60mm) Hitastuðull X7R (2R1)
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð FlexiCap™
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Soft Termination Bilunargildi -
nákvæm lýsing 330pF ±20% 500V Ceramic Capacitor X7R (2R1) 1206 (3216 Metric) Rýmd 330pF