1808YA250100GCTSP
Knowles SyferKnowles Syfer
1808YA250100GCTSP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1808YA250100GCTSP
Framleiðandi / Vörumerki: Knowles Syfer
Vörulýsing CAP CER 10PF 250V C0G/NP0 1808
Gagnablöð: 1808YA250100GCTSP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1808YA250100GCTSP
Hlutanúmer 1808YA250100GCTSP Framleiðandi Knowles Syfer
Lýsing CAP CER 10PF 250V C0G/NP0 1808 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 78474 pcs Gögn 1808YA250100GCTSP.pdf
Spennaverðlaun 250V Tolerance ±2%
Þykkt (Max) 0.079" (2.00mm) Hitastuðull C0G, NP0 (1B)
Stærð / Mál 0.177" L x 0.079" W (4.50mm x 2.00mm) Röð FlexiCap™
Einkunnir X2 Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1808 (4520 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Soft Termination, High Voltage Bilunargildi -
nákvæm lýsing 10pF ±2% 250V Ceramic Capacitor C0G, NP0 (1B) 1808 (4520 Metric) Rýmd 10pF
Umsóknir Safety, Boardflex Sensitive
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1808YA250100GCTSY2
1808YA250100GCTSY2
Framleiðendur: Knowles Syfer
Lýsing: CAP CER 10PF 250V C0G/NP0 1808
Á lager: 70580 pcs
Sækja: 1808YA250100GCTSY2.pdf
RFQ
1808YA250100GCTSPU
1808YA250100GCTSPU
Framleiðendur: Knowles Syfer