2211YA250100GCTSP
Knowles SyferKnowles Syfer
2211YA250100GCTSP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2211YA250100GCTSP
Framleiðandi / Vörumerki: Knowles Syfer
Vörulýsing CAP CER 10PF 250V C0G/NP0 2211
Gagnablöð: 2211YA250100GCTSP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2211YA250100GCTSP
Hlutanúmer 2211YA250100GCTSP Framleiðandi Knowles Syfer
Lýsing CAP CER 10PF 250V C0G/NP0 2211 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37051 pcs Gögn 2211YA250100GCTSP.pdf
Spennaverðlaun 250V Tolerance ±2%
Þykkt (Max) 0.100" (2.54mm) Hitastuðull C0G, NP0 (1B)
Stærð / Mál 0.224" L x 0.110" W (5.70mm x 2.80mm) Röð FlexiCap™
Einkunnir X1, Y2 Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2211 (5728 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Soft Termination, High Voltage Bilunargildi -
nákvæm lýsing 10pF ±2% 250V Ceramic Capacitor C0G, NP0 (1B) 2211 (5728 Metric) Rýmd 10pF