2225Y5000331MXT
Knowles SyferKnowles Syfer
2225Y5000331MXT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2225Y5000331MXT
Framleiðandi / Vörumerki: Knowles Syfer
Vörulýsing CAP CER 330PF 500V X7R 2225
Gagnablöð: 1.2225Y5000331MXT.pdf2.2225Y5000331MXT.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2225Y5000331MXT
Hlutanúmer 2225Y5000331MXT Framleiðandi Knowles Syfer
Lýsing CAP CER 330PF 500V X7R 2225 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52115 pcs Gögn 1.2225Y5000331MXT.pdf2.2225Y5000331MXT.pdf
Spennaverðlaun 500V Tolerance ±20%
Þykkt (Max) 0.098" (2.50mm) Hitastuðull X7R (2R1)
Stærð / Mál 0.224" L x 0.248" W (5.70mm x 6.30mm) Röð FlexiCap™
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2225 (5763 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun Soft Termination Bilunargildi -
nákvæm lýsing 330pF ±20% 500V Ceramic Capacitor X7R (2R1) 2225 (5763 Metric) Rýmd 330pF