RBQ10BM65AFHTL
LAPIS SemiconductorLAPIS Semiconductor
RBQ10BM65AFHTL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RBQ10BM65AFHTL
Framleiðandi / Vörumerki: LAPIS Semiconductor
Vörulýsing SCHOTTKY BARRIER DIODE (AEC-Q101
Gagnablöð: 1.RBQ10BM65AFHTL.pdf2.RBQ10BM65AFHTL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RBQ10BM65AFHTL
Hlutanúmer RBQ10BM65AFHTL Framleiðandi LAPIS Semiconductor
Lýsing SCHOTTKY BARRIER DIODE (AEC-Q101 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 92480 pcs Gögn 1.RBQ10BM65AFHTL.pdf2.RBQ10BM65AFHTL.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 690mV @ 5A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 65V
Birgir Tæki Pakki TO-252 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð Automotive, AEC-Q101 Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn RBQ10BM65AFHTLDKR
Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky Díóða Stillingar 1 Pair Common Cathode
nákvæm lýsing Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 65V 10A Surface Mount TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 150µA @ 65V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 10A