RFN10BM3SFHTL
LAPIS SemiconductorLAPIS Semiconductor
RFN10BM3SFHTL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RFN10BM3SFHTL
Framleiðandi / Vörumerki: LAPIS Semiconductor
Vörulýsing SUPER FAST RECOVERY DIODE (CORRE
Gagnablöð: 1.RFN10BM3SFHTL.pdf2.RFN10BM3SFHTL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RFN10BM3SFHTL
Hlutanúmer RFN10BM3SFHTL Framleiðandi LAPIS Semiconductor
Lýsing SUPER FAST RECOVERY DIODE (CORRE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 85636 pcs Gögn 1.RFN10BM3SFHTL.pdf2.RFN10BM3SFHTL.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 10A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 350V
Birgir Tæki Pakki TO-252 Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð Automotive, AEC-Q101 Reverse Recovery Time (trr) 30ns
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
Önnur nöfn RFN10BM3SFHTLCT Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
nákvæm lýsing Diode Standard 350V 10A Surface Mount TO-252 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 10µA @ 350V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 10A Rafhlaða @ Vr, F -