LRC-LRF2512LF-01-R015F
TT Electronics/IRC
LRC-LRF2512LF-01-R015F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LRC-LRF2512LF-01-R015F
Framleiðandi / Vörumerki: TT Electronics/IRC
Vörulýsing RES SMD 0.015 OHM 1% 2W 2512
Gagnablöð: LRC-LRF2512LF-01-R015F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LRC-LRF2512LF-01-R015F
Hlutanúmer LRC-LRF2512LF-01-R015F Framleiðandi TT Electronics/IRC
Lýsing RES SMD 0.015 OHM 1% 2W 2512 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4322 pcs Gögn LRC-LRF2512LF-01-R015F.pdf
Spenna einkunn - AC - Spenna - Vinna 2W
Spenna - sundurliðun 2512 Þykkt (Max) 300ppm/°C
Stærð / Mál 0.256" L x 0.128" W (6.50mm x 3.25mm) Röð LRF
RoHS staða Tape & Reel (TR) Polarization 2512 (6432 Metric)
Önnur nöfn 4545061003
LRC-LRF2512LF-01-R015-F
LRCLRF2512LF01R015F
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer LRC-LRF2512LF-01-R015F
Hæð - sæti (hámark) 0.033" (0.84mm) Lögun Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant
FIFO er 2 Útvíkkuð lýsing 0.015 Ohm ±1% 2W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant Thick Film
ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±1% Lýsing RES SMD 0.015 OHM 1% 2W 2512