74ACT16240DLR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 74ACT16240DLR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 48SSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 74ACT16240DLR
Hlutanúmer 74ACT16240DLR Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 48SSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 89092 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 48-SSOP
Röð 74ACT Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 48-BSSOP (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-14454-2
74ACT16240DLRG4
74ACT16240DLRG4-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi hluta 4 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 4 Element 4 Bit per Element 3-State Output 48-SSOP
Núverandi - Output High, Low 24mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74ACT16240