AMC1300DWVR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AMC1300DWVR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing 200 KHZ REINFORCED ISOLATED AMPL
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AMC1300DWVR
Hlutanúmer AMC1300DWVR Framleiðandi N/A
Lýsing 200 KHZ REINFORCED ISOLATED AMPL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28068 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4.5 V ~ 5.5 V Spenna - Innstreymisjöfnun 2mV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate -
Röð - Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.295", 7.50mm Width)
Output Tegund - Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C (TA)
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 230kHz nákvæm lýsing Isolation Amplifier 1 Circuit 8-SOIC
Núverandi - Framboð 7.2mA Núverandi - Output / Channel 13mA