BQ25101YFPR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BQ25101YFPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC LI-ION CHARGE MGMT 6DSBGA
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BQ25101YFPR
Hlutanúmer BQ25101YFPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC LI-ION CHARGE MGMT 6DSBGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 90958 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Hámark) 6.45V Birgir Tæki Pakki 6-DSBGA
Röð - Forritanlegir eiginleikar Current
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 6-XFBGA, DSBGA
Önnur nöfn 296-39933-2
BQ25101YFPR-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi frumna 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi -
Núverandi - Hleðsla Constant - Programmable Hleðsla núverandi - Hámark 250mA
Rafhlöðu spenna 4.2V Rafhlaða efnafræði Lithium Ion/Polymer