CD74HC153M96
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CD74HC153M96
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC MUX 4-IN CMOS LOGIC HS 16SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CD74HC153M96
Hlutanúmer CD74HC153M96 Framleiðandi N/A
Lýsing IC MUX 4-IN CMOS LOGIC HS 16SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 309918 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 2 V ~ 6 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74HC Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-31568-2
CD74HC153M96-ND
CD74HC153M96E4
CD74HC153M96E4-ND
CD74HC153M96G4
CD74HC153M96G4-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 2 x 4:1 16-SOIC
Núverandi - Output High, Low 5.2mA, 5.2mA Hringrás 2 x 4:1