CD74HC173PWR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CD74HC173PWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC FF D-TYPE SNGL 4BIT 16TSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CD74HC173PWR
Hlutanúmer CD74HC173PWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC FF D-TYPE SNGL 4BIT 16TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 452193 pcs Gögn
Spenna - Framboð 2 V ~ 6 V Gerð D-Type
Stígvélartegund Positive Edge Röð 74HC
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Output Tegund Tri-State, Non-Inverted Önnur nöfn 296-12792-2
CD74HC173PWRG4
CD74HC173PWRG4-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA) Fjöldi hluta 1
Fjöldi bita á Element 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 34ns @ 6V, 50pF
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance 10pF
Virka Master Reset Núverandi - Quiescent (IQ) 8µA
Núverandi - Output High, Low 7.8mA, 7.8mA Klukka tíðni 60MHz