CLVTH16240IDGGREP
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CLVTH16240IDGGREP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 3.6V 48TSSOP
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um CLVTH16240IDGGREP
Hlutanúmer CLVTH16240IDGGREP Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 3.6V 48TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6274 pcs Gögn
Spenna - Framboð 2.7 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 48-TSSOP
Röð 74LVTH Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 48-TFSOP (0.240", 6.10mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-22121-2
V62/04706-01XE
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)