LM25005MHX
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM25005MHX
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 2.5A 20-TSSOP
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM25005MHX
Hlutanúmer LM25005MHX Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 2.5A 20-TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4919 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1.225V Spenna - Output (Max) 37V
Spenna - Inntak (Min) 7V Spenna - inntak (hámark) 42V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 20-HTSSOP Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 20-PowerTSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Virka Step-Down
Tíðni - Rofi 50kHz ~ 500kHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 1.225V 1 Output 2.5A 20-PowerTSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Núverandi - Output 2.5A Grunneiningarnúmer LM25005