LM25007SDX
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM25007SDX
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 0.5A 8WSON
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM25007SDX
Hlutanúmer LM25007SDX Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 0.5A 8WSON Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6099 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - Output (Max) 37V
Spenna - Inntak (Min) 9V Spenna - inntak (hámark) 42V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 8-WSON (4x4) Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-WDFN Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Virka Step-Down
Tíðni - Rofi Up to 800kHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 2.5V 1 Output 500mA 8-WDFN Exposed Pad
Núverandi - Output 500mA Grunneiningarnúmer LM25007