LM25037EVAL
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM25037EVAL
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing BOARD EVAL FOR LM25037
Gagnablöð:
RoHs Staða Á ekki við / Á ekki við
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM25037EVAL
Hlutanúmer LM25037EVAL Framleiðandi N/A
Lýsing BOARD EVAL FOR LM25037 Leiða frjáls staða / RoHS staða Á ekki við / Á ekki við
Magn í boði 4843 pcs Gögn
Spenna - Output 5V Spenna - inntak 16 V ~ 32 V
Nýtt IC / Hluti LM25037 Fylgiskjöl Board(s)
Röð - Reglur Topology Buck
Afgang og gerð 1, Isolated Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Megintilgangur DC/DC, Step Down Leiða frjáls staða / RoHS staða Not applicable / Not applicable
Tíðni - Rofi 250kHz nákvæm lýsing LM25037 - DC/DC, Step Down 1, Isolated Outputs Evaluation Board
Núverandi - Output 10A Stjórnartegund Fully Populated