LM4040C10ILP
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM4040C10ILP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 10V TO92-3
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM4040C10ILP
Hlutanúmer LM4040C10ILP Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 10V TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 97909 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 10V Spenna - inntak -
Tolerance ±0.5% Hitastuðull 100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) Output Tegund Fixed
Önnur nöfn 296-31366
LM4040C10ILP-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Hávaði - 10Hz til 10kHz 180µVrms Hávaði - 0,1Hz til 10Hz -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±0.5% 15mA TO-92-3
Núverandi - Framboð - Núverandi - Output 15mA
Núverandi - kaþólikka 125µA Grunneiningarnúmer LM4040C10
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM4040C10IDCKR
LM4040C10IDCKR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC VREF SHUNT 10V SC70
Á lager: 286484 pcs
Sækja:
RFQ
LM4040C10ILPR
LM4040C10ILPR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC VREF SHUNT 10V TO92-3
Á lager: 292338 pcs
Sækja:
RFQ
LM4040C10IDBZR
LM4040C10IDBZR
Lýsing: IC VREF SHUNT 10V SOT23-3
LM4040C10ILPRE3
LM4040C10ILPRE3