LM4040D10ILPR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM4040D10ILPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 10V TO92-3
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM4040D10ILPR
Hlutanúmer LM4040D10ILPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 10V TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5991 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 10V Spenna - inntak -
Tolerance ±1% Hitastuðull 150ppm/°C
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) Output Tegund Fixed
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Hávaði - 10Hz til 10kHz 180µVrms
Hávaði - 0,1Hz til 10Hz - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±1% 15mA TO-92-3 Núverandi - Framboð -
Núverandi - Output 15mA Núverandi - kaþólikka 135µA