LM4040D25ILPR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM4040D25ILPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 2.5V TO92-3
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM4040D25ILPR
Hlutanúmer LM4040D25ILPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 2.5V TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 368479 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - inntak -
Tolerance ±1% Hitastuðull 150ppm/°C
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) Output Tegund Fixed
Önnur nöfn 296-47788-2
LM4040D25ILPR-ND
LM4040D25ILPRE3
LM4040D25ILPRE3-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Hávaði - 10Hz til 10kHz 35µVrms Hávaði - 0,1Hz til 10Hz -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±1% 15mA TO-92-3
Núverandi - Framboð - Núverandi - Output 15mA