LM4041C12ILP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM4041C12ILP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 1.225V TO92-3
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM4041C12ILP
Hlutanúmer LM4041C12ILP Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 1.225V TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 245357 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1.225V Spenna - inntak -
Tolerance ±0.5% Hitastuðull 100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) Output Tegund Fixed
Önnur nöfn 296-31373
LM4041C12ILP-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Hávaði - 10Hz til 10kHz 20µVrms Hávaði - 0,1Hz til 10Hz -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±0.5% 12mA TO-92-3
Núverandi - Framboð - Núverandi - Output 12mA
Núverandi - kaþólikka 80µA Grunneiningarnúmer LM4041C12
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM4041C12ILPE3
LM4041C12ILPE3
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC VREF SHUNT 1.225V TO92-3
Á lager: 250545 pcs
Sækja:
RFQ
LM4041C12ILPR
LM4041C12ILPR
Framleiðendur: N/A