LM4128DMF-3.3
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM4128DMF-3.3
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SERIES 3.3V SOT23-5
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM4128DMF-3.3
Hlutanúmer LM4128DMF-3.3 Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SERIES 3.3V SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6304 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 3.3V Spenna - inntak 3.7 V ~ 5.5 V
Tolerance ±1% Hitastuðull 100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Tilvísun Tegund Series Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 Output Tegund Fixed
Önnur nöfn LM4128DMF-3.3TR Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Hávaði - 10Hz til 10kHz - Hávaði - 0,1Hz til 10Hz 310µVp-p
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing Series Voltage Reference IC ±1% 20mA SOT-23-5
Núverandi - Framboð 100µA Núverandi - Output 20mA