LM4250CMX
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM4250CMX
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP GP 250KHZ 8SOIC
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM4250CMX
Hlutanúmer LM4250CMX Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP GP 250KHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6371 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) ±1 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 6mV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate -
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund -
Önnur nöfn LM4250CMXTR Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Fáðu bandbreidd vöru 250kHz nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 1 Circuit 8-SOIC
Núverandi - Framboð 100µA Núverandi - Input Bias 75nA
Grunneiningarnúmer LM4250 Magnari Gerð General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM4250CN
LM4250CN
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP GP 250KHZ 8DIP
Á lager: 3746 pcs
Sækja:
RFQ
LM4250CMX/NOPB
LM4250CMX/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP GP 250KHZ 8SOIC
Á lager: 59664 pcs
Sækja:
RFQ
LM4308SQ/NOPB
LM4308SQ/NOPB
Lýsing: IC CPU DISPLAT 18BIT 40WQFN
LM41CIMTX/NOPB
LM41CIMTX/NOPB
Lýsing: IC HARDWARE MONITOR 14-TSSOP
LM4250C MDA
LM4250C MDA
Lýsing: IC OP AMP GP 250KHZ DIESALE
LM4250CM
LM4250CM