LM43600PWP
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM43600PWP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 500MA 16HTSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM43600PWP
Hlutanúmer LM43600PWP Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 500MA 16HTSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 29392 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1V Spenna - Output (Max) 28V
Spenna - Inntak (Min) 3.5V Spenna - inntak (hámark) 36V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki 16-HTSSOP Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka Step-Down
Tíðni - Rofi 200kHz ~ 2.2MHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 1V 1 Output 500mA 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Núverandi - Output 500mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM43600AQPWPTQ1
LM43600AQPWPTQ1
Framleiðendur: N/A
Lýsing: LM43600AQPWPTQ1
Á lager: 26570 pcs
Sækja:
RFQ
LM43600PWPEVM
LM43600PWPEVM
Framleiðendur: N/A
Lýsing: STEP-DOWN CONVERTER EVAL MOD
Á lager: 3277 pcs
Sækja:
RFQ
LM43600QPWPRQ1
LM43600QPWPRQ1
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 0.5A SYNC 16SSOP
LM43600PWPT
LM43600PWPT
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 0.5A SYNC 16TSSO