LM43603PWPR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM43603PWPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 3A SYNC 16HTSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM43603PWPR
Hlutanúmer LM43603PWPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 3A SYNC 16HTSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 43216 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1V Spenna - Output (Max) 28V
Spenna - Inntak (Min) 3.5V Spenna - inntak (hámark) 36V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki 16-HTSSOP Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-44477-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 200kHz ~ 2.2MHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 1V 1 Output 3A 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad Núverandi - Output 3A