LM46002PWP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM46002PWP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 2A SYNC 16HTSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
90 pcs
180 pcs
540 pcs
1080 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM46002PWP
Hlutanúmer LM46002PWP Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 2A SYNC 16HTSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19627 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1V Spenna - Output (Max) 28V
Spenna - Inntak (Min) 3.5V Spenna - inntak (hámark) 60V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki 16-HTSSOP Röð SIMPLE SWITCHER®
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-37906-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 200kHz ~ 2.2MHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 1V 1 Output 2A 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad Núverandi - Output 2A