LM53600MAEVM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM53600MAEVM
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing EVALUATION MODULE
Gagnablöð:
RoHs Staða Á ekki við / Á ekki við
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM53600MAEVM
Hlutanúmer LM53600MAEVM Framleiðandi N/A
Lýsing EVALUATION MODULE Leiða frjáls staða / RoHS staða Á ekki við / Á ekki við
Magn í boði 1742 pcs Gögn
Spenna - Output 3.6V Spenna - inntak 3.8 V ~ 36 V
Nýtt IC / Hluti LM53600-Q1 Fylgiskjöl Board(s)
Röð - Reglur Topology Buck
Afgang og gerð 1, Non-Isolated Önnur nöfn 296-46731
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Megintilgangur DC/DC, Step Down
Leiða frjáls staða / RoHS staða Not applicable / Not applicable Tíðni - Rofi 2.1MHz