LM53603AEVM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM53603AEVM
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing EVALUATION MODULE
Gagnablöð:
RoHs Staða Á ekki við / Á ekki við
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM53603AEVM
Hlutanúmer LM53603AEVM Framleiðandi N/A
Lýsing EVALUATION MODULE Leiða frjáls staða / RoHS staða Á ekki við / Á ekki við
Magn í boði 2049 pcs Gögn
Spenna - Output 3.3 V ~ 6 V Spenna - inntak 3.9 V ~ 36 V
Nýtt IC / Hluti LM53603A Fylgiskjöl Board(s)
Röð - Reglur Topology Buck
Afgang og gerð 1, Non-Isolated Önnur nöfn 296-46736
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Megintilgangur DC/DC, Step Down
Leiða frjáls staða / RoHS staða Not applicable / Not applicable Tíðni - Rofi 2.1MHz
nákvæm lýsing LM53603A - DC/DC, Step Down 1, Non-Isolated Outputs Evaluation Board Núverandi - Output 3A