LM6154BCM
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM6154BCM
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP GP 80MHZ RRO 14SOIC
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
110 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM6154BCM
Hlutanúmer LM6154BCM Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP GP 80MHZ RRO 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10754 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2.7 V ~ 24 V, ±1.35 V ~ 12 V Spenna - Innstreymisjöfnun 300µV
Birgir Tæki Pakki 14-SOIC Slew Rate 30 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi hringrása 4
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Fáðu bandbreidd vöru 80MHz
nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 4 Circuit Rail-to-Rail 14-SOIC Núverandi - Framboð 1.6mA
Núverandi - Output / Channel 16.9mA Núverandi - Input Bias 500nA
Grunneiningarnúmer LM6154 Magnari Gerð General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM6154BCM/NOPB
LM6154BCM/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP GP 80MHZ RRO 14SOIC