LM73606RNPR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM73606RNPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 6A 30WQFN
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM73606RNPR
Hlutanúmer LM73606RNPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 6A 30WQFN Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 13698 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1V Spenna - Output (Max) 34.2V
Spenna - Inntak (Min) 3.5V Spenna - inntak (hámark) 36V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki 30-WQFN (6x4) Röð -
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 30-WFQFN Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-48926-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Virka Step-Down
Tíðni - Rofi 350kHz ~ 2.2MHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 1V 1 Output 6A 30-WFQFN Exposed Pad
Núverandi - Output 6A