LM76002RNPR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM76002RNPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 2.5A 30WQFN
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM76002RNPR
Hlutanúmer LM76002RNPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 2.5A 30WQFN Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 30646 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1V Spenna - Output (Max) 57V
Spenna - Inntak (Min) 3.5V Spenna - inntak (hámark) 60V
Topology Buck Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki 30-WQFN (6x4) Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 30-WFQFN Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Virka Step-Down
Tíðni - Rofi 300kHz ~ 2.2MHz nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 1V 1 Output 2.5A 30-WFQFN Exposed Pad
Núverandi - Output 2.5A