LM78L12ACM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM78L12ACM
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 100MA 8SOIC
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
95 pcs
190 pcs
570 pcs
1045 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM78L12ACM
Hlutanúmer LM78L12ACM Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 12V 100MA 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 91211 pcs Gögn
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 35V
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 54dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 100mA 8-SOIC
Núverandi - Quiescent (IQ) 3mA Núverandi - Output 100mA