LM78L82ACZ
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM78L82ACZ
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 8.2V 100MA TO92-3
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM78L82ACZ
Hlutanúmer LM78L82ACZ Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 8.2V 100MA TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2999 pcs Gögn
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 8.2V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 35V
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) PSRR -
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn *LM78L82ACZ Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 8.2V 100mA TO-92-3 Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA
Núverandi - Output 100mA Control Features -