LM78M15CT
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM78M15CT
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 15V 500MA TO220-3
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM78M15CT
Hlutanúmer LM78M15CT Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 15V 500MA TO220-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6474 pcs Gögn
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 15V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 35V
Birgir Tæki Pakki TO-220-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 PSRR 69dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn *LM78M15CT Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 15V 500mA TO-220-3 Núverandi - Quiescent (IQ) 3mA
Núverandi - Output 500mA Control Features -