LMV321M7X
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LMV321M7X
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP GP 1MHZ RRO SC70-5
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LMV321M7X
Hlutanúmer LMV321M7X Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP GP 1MHZ RRO SC70-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 194187 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2.7 V ~ 5.5 V, ±1.35 V ~ 2.75 V Spenna - Innstreymisjöfnun 1.7mV
Birgir Tæki Pakki SC-70-5 Slew Rate 1 V/µs
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn LMV321M7XTR Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Fáðu bandbreidd vöru 1MHz nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail SC-70-5
Núverandi - Framboð 130µA Núverandi - Output / Channel 160mA
Núverandi - Input Bias 15nA Grunneiningarnúmer LMV321
Magnari Gerð General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LMV321M5/NOPB
LMV321M5/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP GP 1MHZ RRO SOT23-5
Á lager: 270069 pcs
Sækja:
RFQ
LMV321Q1M5/NOPB
LMV321Q1M5/NOPB
Framleiðendur: N/A
Á lager: 81220 pcs
Sækja:
RFQ
LMV321M7
LMV321M7
Lýsing: IC OPAMP GP 1MHZ RRO SC70-5