LMV7275MF
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LMV7275MF
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC COMP SGL 1.8V R-R IN SOT23-5
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LMV7275MF
Hlutanúmer LMV7275MF Framleiðandi N/A
Lýsing IC COMP SGL 1.8V R-R IN SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 98766 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 1.8 V ~ 5.5 V, ±0.9 V ~ 2.75 V Spenna - Inntakstenging (hámark) 4mV @ 5V
Gerð General Purpose Birgir Tæki Pakki SOT-23-5
Röð - Framkallingartap (Max) 2.1µs
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753
Output Tegund CMOS, Open-Drain, Rail-to-Rail Önnur nöfn LMV7275MFTR
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi hluta 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Hysteresis -
Núverandi - Output (Tegund) - Núverandi - Input Bias (Max) 0.01µA @ 5V
CMRR, PSRR (tegund) 78dB CMRR, 80dB PSRR Grunneiningarnúmer LMV7275
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LMV7275MFX/NOPB
LMV7275MFX/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC COMP SGL 1.8V R-R IN SOT23-5
Á lager: 172022 pcs
Sækja:
RFQ
LMV7271MGX
LMV7271MGX
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC COMP SGL 1.8V R-R INPT SC70-5
Á lager: 6440 pcs
Sækja:
RFQ
LMV7275MF/NOPB
LMV7275MF/NOPB