LMZ21700SILT
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LMZ21700SILT
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing DC DC CONVERTER 0.9-6V 4W
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
500 pcs
1250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LMZ21700SILT
Hlutanúmer LMZ21700SILT Framleiðandi N/A
Lýsing DC DC CONVERTER 0.9-6V 4W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28030 pcs Gögn
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 0.9 ~ 6 V Spenna - Inntak (Min) 3V
Spenna - inntak (hámark) 17V Gerð Non-Isolated PoL Module
Stærð / Mál 0.14" L x 0.14" W x 0.07" H (3.5mm x 3.5mm x 1.8mm) Röð SIMPLE SWITCHER® Nano
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SMD Module
Önnur nöfn 296-38544-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun Remote On/Off, OCP, OTP, SCP, UVLO Skilvirkni 95%
nákvæm lýsing Non-Isolated PoL Module DC DC Converter 1 Output 0.9 ~ 6 V 650mA 3V - 17V Input Núverandi - Output (Max) 650mA