LP2950-30LPRE3
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LP2950-30LPRE3
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 3V 100MA TO92-3
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
4000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LP2950-30LPRE3
Hlutanúmer LP2950-30LPRE3 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 3V 100MA TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 674163 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.6V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads) PSRR -
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3V 100mA TO-92-3
Núverandi - Framboð (Hámark) 14mA Núverandi - Quiescent (IQ) 120µA
Núverandi - Output 100mA Control Features -