LP38692MP-2.5
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LP38692MP-2.5
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 1A SOT223-5
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LP38692MP-2.5
Hlutanúmer LP38692MP-2.5 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 1A SOT223-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 106265 pcs Gögn
Spennafall (Max) 1.3V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki SOT-223-5 Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-261-5, TO-261AB PSRR 55dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn LP38692MP-2.5TR Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 1A SOT-223-5 Núverandi - Framboð (Hámark) 100µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 55µA Núverandi - Output 1A
Control Features - Grunneiningarnúmer LP38692
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LP38692MP-5.0/NOPB
LP38692MP-5.0/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LINEAR 5V 1A SOT223-5
Á lager: 117963 pcs
Sækja:
RFQ
LP38692MP-2.5/NOPB
LP38692MP-2.5/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LINEAR 2.5V 1A SOT223-5