LT1009CD
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LT1009CD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 2.5V 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LT1009CD
Hlutanúmer LT1009CD Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 2.5V 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 68682 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - inntak -
Tolerance ±0.4% Hitastuðull 25ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Fixed
Önnur nöfn 296-26132-5
LT1009CD-ND
LT1009CDG4
LT1009CDG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Hávaði - 10Hz til 10kHz - Hávaði - 0,1Hz til 10Hz -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±0.4% 10mA 8-SOIC
Núverandi - Framboð - Núverandi - Output 10mA